Kusikiliza Pakua Podcast
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 04h30 - 05h00 TU
    Uchambuzi na makala 16/11 04h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 05h30 - 06h00 TU
    Uchambuzi na makala 16/11 05h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 15h00 - 16h00 TU
    Uchambuzi na makala 16/11 15h00 GMT
Ili Kufurahia kikamilifu maudhui ya multimedia yetu, unahitaji kuwa na Plugin iliyowekwa kwenye kompyuta yako Ili kuingia, unahitaji kuruhusu cookies zote kwa kuseti vizuri Ili kutembelea mtandao, tovuti ya RFI inaenda sambamba na Internet Explorer 8 na + Firefox 10 na +, Safari 3 na +, Chrome 17 na + nk

Misambano;Wanamuziki wa sasa wanachangia Taarabu Kudorora

Na
Misambano;Wanamuziki wa sasa wanachangia Taarabu Kudorora
 
Mwanamuziki wa Taarabu Abdul Misambano akitoa burudani wakati huo akiwa na Bendi ya TOT Misambano/Picha

Sanaa ya Muziki wa taarab ilishamiri sana katika nchi za Afrika mashariki miaka ya 1990 ingawaje katika nchi ya Burundi inaelezwa kuwa Watanzania ndio waliowaibua wasanii wengi nchini humo.

Ungana na Steven Mumbi katika Makala ya Nyumba ya Sanaa, akizungumza na Abdul Misambano msanii wa Muziki wa Taarab akiwa ni Miongoni mwa wasanii walisaidia kuikuza sanaa hiyo katika nchi za Afrika Mashariki.

  1. 1
  2. 2
  3. 3
  4. ...
  5. Kifuatacho >
  6. Mwisho >
Makala
 
Samahani, mwunganisho na sava umeshindikana