Kusikiliza Pakua Podcast
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 04h30 - 05h00 TU
    Uchambuzi na makala 24/08 04h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 05h30 - 06h00 TU
    Uchambuzi na makala 24/08 05h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 15h00 - 16h00 TU
    Uchambuzi na makala 23/08 15h00 GMT
Ili Kufurahia kikamilifu maudhui ya multimedia yetu, unahitaji kuwa na Plugin iliyowekwa kwenye kompyuta yako Ili kuingia, unahitaji kuruhusu cookies zote kwa kuseti vizuri Ili kutembelea mtandao, tovuti ya RFI inaenda sambamba na Internet Explorer 8 na + Firefox 10 na +, Safari 3 na +, Chrome 17 na + nk
Siasa - Uchumi

Michelle Obama aombwa kuwania mwaka 2020

media Michelle Obama, mkewe Rais Barack Obama, Washington Mei 8, 2014. REUTERS/Yuri Gripas

Mamia ya raia wa Marekani tayari wamejitokeza kwenye mitandao ya kijamii baada ya ushindi wa Donald Trump katika uchaguzi wa urais wa Jumanne wiki hii kumhumiza Michelle awanie katika uchaguzi wa urais wa mwaka 2020.

Watu wengi nchini Marekani wameanza kufikiria uchaguzi wa mwezi Novemba 2020 kuhusu nani ambaye anafaa au ana sifa nzuri ya kuwania uchaguzi wa mwaka 2020.

Baadhi wameandika "Mazingira ni mazuri kwa Michelle Obama kushinda uchaguzi 2020".

Wengine wameandika "Michelle Obama tunakuomba tafadhali uweze kuwania katika uchaguzi wa mwaka 2020, tafadhali tunakuomba".

Kwa mujibu wa utafiti wa Gallup, Michelle Obama anapendwa asilimia 64 na Wamarekani, kiwango kilicho juu ya Donald Trump, Hillary Clinton na hata mumewe.

Licha ya mapendekezo hayo, Michelle Obama mapema mwezi Machi alisema hana nia ya kuwania urais.

Mke wa Rais Obama, Michelle Obama, ambaye kando na kuwa mwanamke kama Bi Clinton, ameonyesha kuwa na sifa nzuri.

Kuhusu mada hiyo hiyo
 
Samahani, mwunganisho na sava umeshindikana