Kusikiliza Pakua Podcast
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 04h30 - 05h00 TU
    Uchambuzi na makala 16/10 04h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 05h30 - 06h00 TU
    Uchambuzi na makala 16/10 05h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 15h00 - 16h00 TU
    Uchambuzi na makala 16/10 15h00 GMT
Ili Kufurahia kikamilifu maudhui ya multimedia yetu, unahitaji kuwa na Plugin iliyowekwa kwenye kompyuta yako Ili kuingia, unahitaji kuruhusu cookies zote kwa kuseti vizuri Ili kutembelea mtandao, tovuti ya RFI inaenda sambamba na Internet Explorer 8 na + Firefox 10 na +, Safari 3 na +, Chrome 17 na + nk
Michezo

Michuano ya klabu bingwa na Shirikisho Afrika yaendelea

media Klabu bingwa Afrika CAF Online

Michuano ya soka, hatua ya mwondoano kufuzu hatua ya makundi kuwania taji la Shirikisho barani Afrika zinacheza siku ya Ijumaa na mwishoni mwa wiki hii katika viwanja mbali mbali barani Afrika.

 

Mechi hizi zinachezwa nyumbani na ugenini, na zinakutanisha klabu zilizoondolewa katika michuano ya klabu bingwa na zile zilizosonga mbele katika michuano hii ya Shirikisho.

Siku ya Ijumaa, Al Ahli Benghazi itakuwa nyumbani kucheza na, Na Hussein Dey ya Algeria.

Siku ya Jumamosi, Nkana ya Zambia itamenyana na San-Pedro ya Ivory Coast, Vipers ya Uganda dhidi ya CS Sfaxien ya Tunisia.

African Stars ya Namibia, itachuana na Raja Casablanca ya Morocco huku Stade Malien Bamako ya Mali ikikabiliana na Petro de Luanda ya Angola.

Ratiba ya siku ya Jumapili Januari 13 2019:-

Gor Mahia vs New Star

ZESCO United vs Kaizer Chiefs

Al Hilal Omdurman vs Mukura

Otoho d'Oyo vs KCCA

Cotton Sport vs Asante Kotoko

Mechi za hatua ya makundi kuwania taji la klabu bingwa barani Afrika zinachezwa mwoshi mwa wiki hii.

Siku ya Ijumaa, Januari 11 2019:

Kundi A:

Lobi Stars ya Nigeria vs Mamelodi Sundowns ya Afrika Kusini.

Wydad Casablanca (Morocco) vs ASEC Mimosas (Ivory Coast).

Kundi B:

Horoya (Guinea) vs Esperance de Tunis (Tunisia)

Siku ya Jumamosi, FC Platinum (Zimbabwe) vs Orlando Pirates (Afrika Kusini)

Kundi C:

Ijumaa- Club Africain (Algeria) vs CS Constantine (Algeria)

Jumamosi- TP Mazembe (DRC) vs Ismaily (Misri)

Kundi D: Jumamosi, Januari 12 2019

Simba (Tanzania) vs JS Saoura (Algeria)

Al-Ahly (Misri) vs AS Vita Club (DRC)

 
Samahani, mwunganisho na sava umeshindikana