Kusikiliza Pakua Podcast
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 04h30 - 05h00 TU
    Uchambuzi na makala 24/04 04h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 05h30 - 06h00 TU
    Uchambuzi na makala 24/04 05h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 15h00 - 16h00 TU
    Uchambuzi na makala 23/04 15h00 GMT
Ili Kufurahia kikamilifu maudhui ya multimedia yetu, unahitaji kuwa na Plugin iliyowekwa kwenye kompyuta yako Ili kuingia, unahitaji kuruhusu cookies zote kwa kuseti vizuri Ili kutembelea mtandao, tovuti ya RFI inaenda sambamba na Internet Explorer 8 na + Firefox 10 na +, Safari 3 na +, Chrome 17 na + nk
Haraka
Kundi la Islamic State (IS) ladai kuhusika na mashambulizi nchini Sri Lanka bila hata hivyo kutoa maelezo zaidi (Amaq)
Michezo

Yaya Toure: Pep Guardiola mara nyingi huwa na matatizo na Waafrika

media Kiungo wa zamani wa klabu ya Manchester City, Yaya Toure akiwa mazoezini na timu yake, ametakiwa kumuomba radhi kocha wake, Pep Guardiola. Reuters / Carl Recine Livepic

Mchezaji nyota wa Cote d' Ivoire Yaya toure amemshtumu Meneja wa Manchester City Pep Guardiola kwamba "mara nyingi ana matatizo na Waafrika, na hivyo kumchukulia kama hasimu wake.

“Meneja wa Manchester City Pep Guardiola "mara nyingi ana matatizo na Waafrika," kiungo wa zamani wa Blues Yaya Toure amesema.

"Sijui kwa nini lakini ninahisi kuwa alikuwa na wivu, alinuchukulia kama hasimu wake, utadhani kana kwamba kuna kitu kibaya nilichomfanyia," amesema Toure.

Yaya Toure, ambaye aliondoka katika klabu ya MAn City mnamo mwezi Mei baada ya kuichezea miaka nane, anasema anataka "kuvunja ukimya" kuhusu Guardiola, ambaye anamuelezea kuwa ni mtu mwenye "wivu".

"Labda Waafrika hawahudumiwi kama wengine," Toure amesema katika mahojiano na France Football.

Klabu ya Man City, bingwa wa Ligi Kuu imekataa kuzungumza chochote kuhusu maoni ya Toure.

Kabla ya kuondoka kwake, klabu hiyo iitwaye Yaya Touré ni moja ya misingi yake ya mafunzo na ilifunua mosai yake katika mafunzo yake.

Yaya Toure, mchezaji wa kimataifa wa Cote d' Ivoire, aliichezea Barcelona wakati ilipokua ikinolewa na Guardiola kwa misimu miwili mpaka alipouzwa kwa Man City mwaka 2010 kwa Dola Milioni 32.

Kuhusu mada hiyo hiyo
 
Samahani, mwunganisho na sava umeshindikana