Kusikiliza Pakua Podcast
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 04h30 - 05h00 TU
    Uchambuzi na makala 24/09 04h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 05h30 - 06h00 TU
    Uchambuzi na makala 24/09 05h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 15h00 - 16h00 TU
    Uchambuzi na makala 24/09 15h00 GMT
Ili Kufurahia kikamilifu maudhui ya multimedia yetu, unahitaji kuwa na Plugin iliyowekwa kwenye kompyuta yako Ili kuingia, unahitaji kuruhusu cookies zote kwa kuseti vizuri Ili kutembelea mtandao, tovuti ya RFI inaenda sambamba na Internet Explorer 8 na + Firefox 10 na +, Safari 3 na +, Chrome 17 na + nk
Michezo

Tanzania, DRC zatambiana kuelekea mchezo wa kimataifa wa kirafiki

media Wachezaji wa Timu ya Taifa ya Tanzania, Taifa Stars wakiwa mazoezini

Makocha wa Timu za Taifa za Tanzania 'Taifa Stars' Hemed Morocco na mwenzake wa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo 'Leopards' Florent Ibenge wamesema timu zao ziko tayari kwa mchezo wa kimataifa wa kirafiki utakaochezwa kesho Jumanne katika Uwanja wa Taifa jijini Dar es salaam.

Mchezo huo ni sehemu ya michezo ya kimataifa ya kirafiki inayotambuliwa kwa mujibu wa kalenda ya Shirikisho la Soka Duniani (FIFA).

Akizungumza katika mkutano na waandishi wa habari Mjini Dar es Salaam, Kocha Mkuu wa Leopards, Florent Ibenge amesema anaamini Tanzania ni nzuri na ndio maana alichukua uamuzi wa kucheza nayo katika mechi ya kirafiki.

“Ni timu nzuri na tunatarajia mchezo mgumu na wenye upinzani,'amesema Ibenge na kuwataja wachezaji Mbwana Samatta, Simon Msuva na Thomas Ulimwengu kuwa ni wachezaji wazuri anaowafahamu. Hata hivyo Thomas Ulimwengu hatakuwemo kwenye kikosi cha Stars kwa sababu ya majeraha.

Kocha Msaidizi wa Taifa Stars, Hemed Morocco kikosi chake kitamkosa kipa Aishi Manula na kiungo Abdul Makame.

“Wachezaji wote wako vizuri isipokuwa Manula na Makame, tutapigania ushindi kwenye uwanja wetu wa nyumbani,”amesema Morocco.

Kwa mujibu wa Ofisa Habari na Mawasiliano wa TFF, Clifford Mario Ndimbo, mchezo huop utaanza saa 10 alasiri na kiingilio cha chini ni shilingi shilingi 1000.

Kuhusu mada hiyo hiyo
 
Samahani, mwunganisho na sava umeshindikana