sikiliza tena
Mtazamo Wako Kwa Yaliyojiri Wiki Hii
Mazungumzo ya amani kuanza Sudan, rais …
Rais wa DRC Felix Tshisekedi akiwa na mwenyeji wake rais wa Tanzania John Magufuli. 13 Juni 2019
 
Kusikiliza Pakua Podcast
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 04h30 - 05h00 TU
    Uchambuzi na makala 16/06 04h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 05h30 - 06h00 TU
    Uchambuzi na makala 16/06 05h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 15h00 - 16h00 TU
    Uchambuzi na makala 16/06 15h00 GMT
Ili Kufurahia kikamilifu maudhui ya multimedia yetu, unahitaji kuwa na Plugin iliyowekwa kwenye kompyuta yako Ili kuingia, unahitaji kuruhusu cookies zote kwa kuseti vizuri Ili kutembelea mtandao, tovuti ya RFI inaenda sambamba na Internet Explorer 8 na + Firefox 10 na +, Safari 3 na +, Chrome 17 na + nk
Michezo

Mataifa ya Afrika kuanza safari ya kufuzu AFCON 2019

media Nembo ya michuano ya kufuzu AFCON 2019 Cafonline

Timu za taifa za soka barani Afrika, zinaanza kampeni ya kufuzu kucheza fainali ya mataifa bingwa barani Afrika mwaka 2019 nchini Cameroon kuanzia siku ya Ijumaa.

Hii ni michuano ya hatua ya makundi. Kila kundi lina timu nne, huku mshindi wa kundi na mshindi bora wa pili, watafuzu katika makala ya 32 ya michuano hiyo.

Ratiba kamili:

Kundi A-Ijumaa

Sudan v Madagascar- Mechi hii itachezwa katika uwanja wa At Al Obeid, mjini Obeid nchini Sudan.

Senegal v Equatorial Guinea- Mechi hii itachezwa jijini Dakar siku ya Jumamosi.

Kundi-B
Mjini Blantyre, Malawi siku ya Jumamosi,
Malawi v Comoros

Jijini Yaounde,
Cameroon v Morocco

Group C
Jumamosi, jijini Bujumbura
Burundi v Sudan Kusini

jijini Bamako,
Mali v Gabon

Kundi D
Jumapili
jijini Cotonou
Benin v Gambia ,

Mjini Blida, Algeria
Algeria v Togo

Kundi E
Ijumaa
Jijini Tunis,
Libya v Ushelisheli -Mechi hii unachezwa Tunisia kwa sababu za kiusalama nchini Libya.

Jumamosi
Mjini Uyo, Nigeria
Nigeria v Afrika Kusini

Kundi F
Jumamosi,
Jijini Freetown
Sierra Leone v Kenya

Jumapili
Mjini Kumasi, Ghana
Ghana v Ethiopia

Kundi G
Jumamosi

Jijini Kinshasa,
DRC v Congo Brazzaville,

Jumapili
Jijini Harare
Zimbabwe v Liberia

Kundi H
Jumamosi,
Mjini Bouake, Ivory Coast
Ivory Coast v Guinea

Jumapili
Jijini Bangui,
Jamhuri ya Afrika ya Kati v Rwanda

Kundi I
Jumamosi
Mjini Francistown, Botswana
Botswana v Mauritania,

Jijini Ouagadougou,
Burkina Faso v Angola

Kundi J
Jumamosi,

Jijini Niamey
Niger v Swaziland

Jumapili
Mjini Rades, Tunisia
Tunisia v Misri

Kundi K
Jumapili
Mjini Ndola, Zambia
Zambia v Msumbiji,

Jijini Bissau
Guinea-Bissau v Namibia,

Kundi L
Jumamosi
Jijini Dar es Salaam,
Tanzania v Lesotho

Jijini Praia
Cape Verde v Uganda

Kuhusu mada hiyo hiyo
 
Samahani, mwunganisho na sava umeshindikana