Kusikiliza Pakua Podcast
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 04h30 - 05h00 TU
    Uchambuzi na makala 20/08 04h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 05h30 - 06h00 TU
    Uchambuzi na makala 20/08 05h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 15h00 - 16h00 TU
    Uchambuzi na makala 20/08 15h00 GMT
Ili Kufurahia kikamilifu maudhui ya multimedia yetu, unahitaji kuwa na Plugin iliyowekwa kwenye kompyuta yako Ili kuingia, unahitaji kuruhusu cookies zote kwa kuseti vizuri Ili kutembelea mtandao, tovuti ya RFI inaenda sambamba na Internet Explorer 8 na + Firefox 10 na +, Safari 3 na +, Chrome 17 na + nk
E.A.C

Chadema:Waitara alikuwa mzigo

media Mwita Waitara wakati huo akiwa mbunge wa Jimbo la Ukonga,Mkoani Dar es salaam The citizen

Chama kikuu cha upinzani Tanzania, Chadema kimearifu kuwa aliyekuwa mbunge wake Mwita Waitara alikuwa mzigo kwa chama hicho.

Waitara aliyekuwa mbunge wa Jimbo la Ukonga jana alitangaza kujiengua Chadema na kujiunga na chama tawala CCM.

Mwenyekiti wa chadema Wilaya ya Kinondoni, Makongoro Mahanga amenukuliwa na vyombo vya habari vya Tanzania akisema sababu alizotoa  Waitara ni za uongo, kwakuwa tayari chama hicho kilikuwa kwenye mikakati ya kumfukuza.

Mahanga, aliyekuwa naibu waziri wa Wizara mbalimbali katika serikali ya awamu ya nne ameongeza kwamba Waitara alishapewa barua za kufukuzwa na tayari alishany'ang'anywa nafasi zote za kichama.

Wakati akijiunga na CCM jana, Waitara alidai kuwa baadhi ya sababu ni kutofautiana na mwenyekiti Freeman Mbowe baada ya kuhoji kuhusu uchaguzi wa mwenyekiti na masuala yahusuyo ruzuku, ambayo chama hicho kinapokea kutoka kwa msajiri wa vyama vya siasa.

Kuhusu mada hiyo hiyo
 
Samahani, mwunganisho na sava umeshindikana