Kusikiliza Pakua Podcast
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 04h30 - 05h00 TU
    Uchambuzi na makala 19/02 04h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 05h30 - 06h00 TU
    Uchambuzi na makala 19/02 05h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 15h00 - 16h00 TU
    Uchambuzi na makala 19/02 15h00 GMT
Ili Kufurahia kikamilifu maudhui ya multimedia yetu, unahitaji kuwa na Plugin iliyowekwa kwenye kompyuta yako Ili kuingia, unahitaji kuruhusu cookies zote kwa kuseti vizuri Ili kutembelea mtandao, tovuti ya RFI inaenda sambamba na Internet Explorer 8 na + Firefox 10 na +, Safari 3 na +, Chrome 17 na + nk

Jamii ifanye nini kutokomeza mapenzi ya jinsi moja na ushoga

Jamii ifanye nini kutokomeza mapenzi ya jinsi moja na ushoga
 
Maandamano ya kuunga mkono mapenzi ya jinsia moja nchini Uganda AFP PHOTO/ ISAAC KASAMANI

Wanaume 12 wanashikiliwa na jeshi la polisi nchini Tanzania kwa kujihusisha na ushoga.Nchini Tanzania vitendo hivyo ni kinyume cha sheria.Tatizo la ushoga limeshamiri katika maeneo mengi duniani,je jamii ya mataifa ya Afrika mashariki na kati inapaswa kufanya nini ili kukomesha vitendo vya ushoga na mapenzi ya jinsia moja..tuandikie namba zako za simu na utoe maoni yako..


Kuhusu mada hiyo hiyo

  • ZANZIBAR-USHOGA-HAKI

    Watu 20 wakamatwa kwa kushtumiwa ushoga Zanzibar

    Soma zaidi

  • NIGERIA-USHOGA

    Watu 53 washtakiwa Nigeria kwa kujihusisha na ushoga

    Soma zaidi

  • MALAWI

    Maandamano makubwa yafanyika nchini Malawi kupinga utoaji mimba na ushoga

    Soma zaidi

  • UGANDA-UNHRC

    Uganda: Hatulindi vitendo ubaguzi wa kijinsia, ila hatuungi mkono ushoga

    Soma zaidi

  1. 1
  2. 2
  3. 3
  4. ...
  5. Kifuatacho >
  6. Mwisho >
Makala
 
Samahani, mwunganisho na sava umeshindikana