Kusikiliza Pakua Podcast
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 04h30 - 05h00 TU
    Uchambuzi na makala 16/07 04h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 05h30 - 06h00 TU
    Uchambuzi na makala 16/07 05h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 15h00 - 16h00 TU
    Uchambuzi na makala 16/07 15h00 GMT
Ili Kufurahia kikamilifu maudhui ya multimedia yetu, unahitaji kuwa na Plugin iliyowekwa kwenye kompyuta yako Ili kuingia, unahitaji kuruhusu cookies zote kwa kuseti vizuri Ili kutembelea mtandao, tovuti ya RFI inaenda sambamba na Internet Explorer 8 na + Firefox 10 na +, Safari 3 na +, Chrome 17 na + nk
E.A.C

Rais Kenyatta na Odinga wasema watakubali matokeo ya Uchaguzi Mkuu

media Rais Uhuru Kenyatta and Raila Odinga wakipiga kura Agosti 8 2017 Daily Nation

Rais Uhuru Kenyatta na mpinzani wake Mkuu Raila Odinga walipiga kura mapema hivi leo.

Mwandishi wetu James Shimanyula alishuhudia rais Uhuru Kenyatta akipiga kura katika jimbo la Gatundu Kusini.

Mgombea wa NASA Raila Odinga naye alipiga kura katika jimbo la Kibra jijini Nairobi.

Wagombea hawa wawili wamesema wana imani kubwa ya kushinda lakini wakipoteza watakubali matokeo.

Soma mahojiano kati ya Mwandishi wa RFI Kiswahili James Shimanyula na rais Uhuru Kenyatta:-

Mwandishi wetu JAMES SHIMANYULA: Rais habari ya asubuhi, Rais habari ya asubuhi, habari ya asubuhi Rais.

UHURU KENYATTA: Salama habari yako

JAMES: Kila la heri.

UHURU KENYATTA: Asante sana twashukuru.

JAMES: Unafikiria kwamba bado msimamo ni kwamba utapasua?

UHURU KENYATTA: Msimamo ni huo huo tu.

JAMES: Na umekubali kuwa utakubali matokeo?

UHURU KENYATTA: Mimi nitakubali matokeo.

JAMES: Rais Kenyatta tayari amewekewa kidole. Kuna wakati ambapo wasiwasi unakuzunguka kwa kichwa?

UHURU KENYATTA: Ngoja nimalize na hawa tafadhali.

JAMES: Tuko na wewe asante.

Nilimhoji pia Margaret, mkewe Rais Kenyatta

JAMES: Mama habari ya asubuhi? How are you?

JAMES: Ukoje, hali yako.

MARGARET KENYATTA: I’m very well thanks. Sorry?

Anasema ana furaha. Samahani, ananiambia.

JAMES: Are you confident that victory is just dangling?

Je una hakika mtashinda na ushindi upo macho penu?

MARGARET KENYATTA: I believe so.

Ninaamini hivyo, alisema Mkewe Rais Kenyatta.

Kuhusu mada hiyo hiyo
 
Samahani, mwunganisho na sava umeshindikana