Kusikiliza Pakua Podcast
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 04h30 - 05h00 TU
    Uchambuzi na makala 12/11 04h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 05h30 - 06h00 TU
    Uchambuzi na makala 12/11 05h30 GMT
  • Sikiliza taarifa za habari zilizopita 15h00 - 16h00 TU
    Uchambuzi na makala 12/11 15h00 GMT
Ili Kufurahia kikamilifu maudhui ya multimedia yetu, unahitaji kuwa na Plugin iliyowekwa kwenye kompyuta yako Ili kuingia, unahitaji kuruhusu cookies zote kwa kuseti vizuri Ili kutembelea mtandao, tovuti ya RFI inaenda sambamba na Internet Explorer 8 na + Firefox 10 na +, Safari 3 na +, Chrome 17 na + nk

Je ni sahihi kwa vyama vya siasa barani Afrika kutumia maandamano kudai haki nyakati za uchaguzi?

Na
Je ni sahihi kwa vyama vya siasa barani Afrika kutumia maandamano kudai haki nyakati za uchaguzi?
 
Wafuasi wa upinzani wakiandamana katika Mji Mkuu wa Zimbabwe, Harare, Agosti 1, 2018 REUTERS/Siphiwe Sibeko

Wafuasi wa Chama kikuu cha Upinzani nchini Zimbabwe wameandamana kushinikiza tume ya uchaguzi kutangaza matokeo ya urais. Mara kadhaa barani Afrika tumeshuhudia katika chaguzi vyama vya siasa vikitumia maandamano na wakati mwingine fujo kudai haki. Je ni sahihi? Fredrick Nwaka amezungumza na wasikilizaji wetu ili kupata maoni yao.


Kuhusu mada hiyo hiyo

  • ZIMBABWE-SIASA-USALAMA

    Polisi yazuia mkutano wa upinzani na waandishi wa habari Zimbabwe

    Soma zaidi

  • ZIMBABWE-SIASA-USALAMA

    Mnangagwa ashinda uchaguzi wa urais Zimbabwe

    Soma zaidi

  • ZIMBABWE-SIASA-USALAMA

    Rais wa Zimbabwe awataka wananchi kuwa watulivu

    Soma zaidi

  • ZIMBABWE-UN-EU-SIASA-USALAMA

    Umoja wa Mataifa na Umoja wa Ulaya walaani machafuko Zimbabwe

    Soma zaidi

  • ZIMBABWE-EU-UCHAGUZI-SIASA

    Umoja wa Ulaya kutoa ripoti yake kuhusu uchaguzi Zimbabwe

    Soma zaidi

  • ZIMBABWE-UCHAGUZI-URAIS-UPINZANI

    Upinzani nchini Zimbabwe wasema mgombea wake ameshinda urais

    Soma zaidi

  1. 1
  2. 2
  3. 3
  4. ...
  5. Kifuatacho >
  6. Mwisho >
Makala
 
Samahani, mwunganisho na sava umeshindikana